Skip to main content

NJIA TANO ZA KUPUNGUZA UNENE WA TUMBO


1.pendelea  kula chakula kisichokujaza tumbo.wali wa rangi ya kahawia,mikate ngano nzima ,matunda na mboga za majani. achana na vyakula vya kukaanga kwa mafuta ya mengi.vyakula vya sukari na vyakula vya  uwanga.kama ugali na mihogo.vyakula kama maziwa na samaki   havivimbishi tumbo.

2.Usijaribu  kukaa   na njaa  kwa muda mrefu.kwani unaweza kujakupata vidonda vya tumbo.kula 4 hadi 5 kwa siku,lakini kwa kiasi kidogo sana.Hakikisha huli chakula mpaka unashiba.kama unahisi njaa ni vizuri kula matunda na mboga za majani au hata kachumbari.na kunywa na maji ya kutosha.[sio baridi]utahisi umeshiba.

3. kama unaweza ,pendelea kuogelea mara kwa mara.zowezi hili husaidia kukazanisha misuli ya tumbo.

4.fanya mazowezi mepesi ya misuli ya tumbo,zowezi hilo huhusisha kulala chali na kujaribu kuijinua juu.kwa matokeo mazuri ,fanya mara 2 kwa siku.

5. kunywa maji mengi ambayohusaidia kuyayusha chakula kwa haraka tumboni.Tahadhari,usishibe kabla ya kufanya mazowezi na unaweza kuvaa mkanda maalum wa kupunguza tumbo.kinga ni bora kuliko tiba.

Kwa dawa za kisunna za kupunguza unene wasiliana nasi.

Popular posts from this blog

MDUDU WA KIDOLE

Huu ni ugonjwa unaoathiri vidole vya miguu na mikono, sana sana unaathiri mikononi nadra sana mguuni.tatizo hili lisipotibiwa kwa mapema linaweza hata kufanya kidole kikakatika. Zifuatazo ni tiba za kutibu maradhi Haya :-  Njia ya kwanza Chukua mbaazi kidogo kisha ziroweke kwenye maji kwa mda mpaka zilainike, halafu utaziweka kwenye kinu na kuzitwanga mpaka zilainike, ukikosa kinu tumia kitu chochote cha kusagia ili tu ziwelaini sana. Halafu utachukua dawa hiyo na kupaka kwenye sehemu iliyoathirika na kufunga kwa kitambaa usiku mzima. Na ukiamka itakuwa imechuja uchafu wote na kufanya sehemu iliyoathirika kupona, ikiwa bado toa hiyo dawa na kufunga nyengine. Kwa uwezo was ALLAH dawa hii utapona na no mujarrab. Njia ya pili Tiba hii ni kwa mdudu anaeanza sasa kabla hajaiva na kuwa rangi ya njano. Chukua kitunguu thaum kisage kiwe laini na upake sehemu iliyoathirika kwa mda was masaa 12 kisha toa na kupaka nyengine mpaka utakapo pata nafuu. Mpemba herbal +254732917064...

UTOSI KUINGIA NDANI KWA MTOTO MCHANGA.

chukua manjano mbichi iponde iwe laini sana, kisha chukua pamba na uiweke ile dawa, kisha muekee mtoto mchanga aliena tatizo hilo utosini. In shaa allah utosi utarudi sawa. Utafanya hivyo kwa siku mara moja mpaka tatizo litakapokwisha.

HEDHI KUTOKA KIDOGO KIDOGO.

hii Mara nyingi inasababishwa na mambo kadhaa ikiwemo hormone imbalance, kutumia Dawa za family planning na matatizo mbali mbali yanayompata mwanamke ndani ya mwezi uliopita. Kwa ushauri mwanamke anatakikana spate vipimo ama amuone daktari kwa vipimo na ushauri zaidi. Kama itakuwa sio kwababu ya mimba basi mgonjwa anatakikana kutumia Dawa zifuatazo ilikufanya hedhi itoke kama kawaida. 1. Chukua mvuje na pilipili manga chemsha pomoja na anywe kikombe cha kahawa kutwa Mara tatu. 2. Chukua manemane ichemshe na mgonjwa anywe asubuhi kabla ya kula kitu kwa mda wa siku tatu. Kwa Dawa na ushauri wa magonjwa mengine wasiliana nami +254732917064.